วันเสาร์ ที่ ๑๕ พฤษภาคม พ.ศ. ๒๕๖๔ ตั้งแต่เวลา ๐๙.๐๐ – ๑๗.๐๐ น. บัณฑิตวิทยาลัยได้จัดโครงการ การจัดการความเสี่ยงบัณฑิตวิทยาลัย มีพระมหาสมบูรณ์ วุฑฺฒิกโร,รศ.ดร. คณบดีบัณฑิตวิทยาลัย เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยนางสาวอโนทัย บุญทัน นักวิชาการตรวจสอบภายใน เป็นวิทยากรบรรยายเสริมความรู้และเพิ่มทักษะเกี่ยวกับการบริหารความเสี่ยง และมีบุคลากรภายในสำนักงานบัณฑิตวิทยาลัยร่วมเข้าฟังการอบรม ร่วมทำ work shop และร่วมแสดงความคิดเห็นอย่างพร้อมเพียงในระบบออนไลน์โปรแกรม ZOOM และ ห้องประชุมวรรณวิกานนท์ ชั้น ๔ โซน B อาคารเรียนรวม มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ตำบลลำไทร อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
โครงการจัดการความเสี่ยงบัณฑิตวิทยาลัย
![](https://audit.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2021/05/185443156_298830745051804_4837959483446104216_n-735x400.jpg)