สำนักงานตรวจสอบภายใน ได้ปฏิบัติการตามแผนปฏิบัติการประจำปี ดำเนินการแผนตรวจสอบ (Engagement Plan) หน่วยรับตรวจ โรงพิมพ์มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ในเรื่องเกี่ยวกับการตรวจสอบการจัดซื้อจัดจ้างกิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้น ในช่วงระหว่าง วันที่ 2-4 มีนาคม พ.ศ. 2566 ซึ่งในการดำเนินการตรวจสอบในครั้งนี้ได้รับความร่วมมือจากโรงพิมพ์มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัยเป็นอย่างดี
![](https://audit.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/ข่าว-No.7-1.png)